Hot4teen

chỉ dành cho TEEN
 
IndexCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Latest topics
» chan'
Thu Jul 22, 2010 8:17 am by kakashi_06dn

» that^. hay gia?
Sun May 30, 2010 8:02 pm by hf_sharingan

» Chuyện tình Nhím vs Cá!
Sun May 23, 2010 7:24 pm by ßé möñ ïü wïsh

» Ma thuật???
Wed May 19, 2010 6:58 pm by conmanu2

» Chủng quân Terran
Thu May 13, 2010 3:57 pm by never.L

» Thông điện khẩn
Tue May 11, 2010 10:36 pm by oh**my**me

» Tiểu sử Biladen
Mon May 10, 2010 9:20 am by conmanu2

» 10 game bắn súng “hot” nhất trên PC
Wed May 05, 2010 9:46 am by _wish_

» 13 tuổi làm bố
Tue May 04, 2010 3:46 pm by ßé möñ ïü wïsh

December 2016
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Share | 
 

 Sáng tạo hài hước với photoshop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
kakashi_06dn
Búa đá đôi
Búa đá đôi


Tổng số bài gửi : 75
Points : 161
Join date : 16/03/2010
Age : 22
Đến từ : Đà Nẵng

Bài gửiTiêu đề: Sáng tạo hài hước với photoshop   Wed Apr 14, 2010 1:10 pm

Nhờ công nghệ photoshop, bạn có thể trộn lẫn những thứ không thể trong hiện thực thành có thể theo trí tưởng tượng vô tận của mỗi người. Dưới đây là những bức ảnh kỳ lạ thú vị như người biết bay, cô gái khổng lồ hay em bé biến thành quả dâu tây. Ảnh trên Huanqiu.















Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Sáng tạo hài hước với photoshop
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Hot4teen :: Your first category :: Nào!ta cùng bình luận :: Tin tức, xã hội, điện ảnh...-
Chuyển đến